Kayayyaki

 • Brake drum for passenger car

  Birki ga motar fasinja

  Wasu motocin har yanzu suna da na'urar birki na ganga, wanda ke aiki ta hanyar birki da takalman birki. Santa birki na iya bayar da birki ga kowane irin abin hawa. Kayan abu yana da ƙarfi sosai kuma ganga na birki yana da daidaito sosai don guje wa girgiza.

 • Truck brake disc for commercial vehicles

  Birki na mota don motocin kasuwanci

  Santa birki yana ba da fayafan birki na abin hawa na kasuwanci don kowane nau'in manyan motoci da manyan motoci masu nauyi. Ingancin kayan aiki da aikin aiki shine aji na farko. Fayafai an keɓance su daidai da kowane ƙirar mota don samar da mafi kyawun aikin birki.

  Muna da madaidaicin hanyar yin abubuwa, ba kawai a cikin haɗakar kayan ba, har ma a cikin masana'anta - saboda ingantaccen samarwa yana da mahimmanci don aminci, mara girgiza da birki mai daɗi.

 • Brake drum with balance treament

  Birki drum tare da ma'auni

  Birkin ganga da aka fi amfani da shi a cikin manyan motocin kasuwanci. Santa birki na iya bayar da birki ga kowane irin abin hawa. Kayan abu yana da ƙarfi sosai kuma ganga na birki yana da daidaito sosai don guje wa girgiza.

 • Semi-metallic brake pads, super high temperature performance

  Semi-metallic pads, babban aikin zafin jiki

  Semi-metallic (ko kuma galibi ana kiranta da “karfe”) ƙusoshin birki sun ƙunshi tsakanin ƙarfe 30-70%, kamar jan ƙarfe, ƙarfe, ƙarfe ko sauran abubuwan haɗin gwiwa kuma galibi mai mai graphite da sauran kayan filler masu dorewa don kammala masana'anta.
  Santa birki yana ba da pad ɗin ƙarfe na ƙarfe don kowane nau'in motoci. Ingancin kayan aiki da aikin aiki shine aji na farko. Abubuwan birki an keɓance su da kowane ƙirar mota don samar da mafi kyawun aikin birki.

 • Painted & Drilled & Slotted Brake disc

  Fantin da aka Hakowa & Ramin birki

  Kamar yadda ake yin rotors na birki da baƙin ƙarfe, a zahiri suna yin tsatsa kuma idan an fallasa su ga ma'adanai irin su gishiri, tsatsa (oxidization) yana ƙoƙarin yin sauri. Wannan yana barin ku da rotor mai kyan gani sosai.
  A dabi'a, kamfanoni sun fara duba hanyoyin da za su rage tsatsa na rotors. Hanya ɗaya ita ce a yi wa diski ciwo don hana tsatsa.
  Hakanan don babban aiki, da fatan za a so rotors salon da aka toshe da ramuka.

 • Low metallic brake pads, good brake performance

  Ƙarfashin birki na ƙarfe, kyakkyawan aikin birki

  Low ƙarfe (Low-gana) birki gammaye suna ya dace da yi da kuma high-gudun tuki styles, da kuma dauke da high matakan da ma'adinai abrasives don samar da mafi tsayawa iko.

  Tsarin birki na Santa ya ƙunshi waɗannan sinadarai don samar da keɓaɓɓen ƙarfin tsayawa da gajeriyar tazara. Hakanan yana da juriya ga faɗuwar birki a yanayin zafi mai zafi, yana isar da daidaitaccen bugun birki jin cinya bayan cinya mai zafi. Ana ba da shawarar fakitin birki na ƙarfe don manyan motocin da ke yin tuƙi ko tseren tsere, inda aikin birki ya fi girma.

 • Geomet Coating brake disc, environment friendly

  Geomet Coating faifan birki, abokantaka na muhalli

  Kamar yadda ake yin rotors na birki da baƙin ƙarfe, a zahiri suna yin tsatsa kuma idan an fallasa su ga ma'adanai irin su gishiri, tsatsa (oxidization) yana ƙoƙarin yin sauri. Wannan yana barin ku da rotor mai kyan gani sosai.
  A dabi'a, kamfanoni sun fara duba hanyoyin da za su rage tsatsa na rotors. Hanya ɗaya ita ce a yi amfani da murfin Geomet don hana tsatsa.

 • Brake disc, with strict quality controll

  Faifan birki, tare da ingantaccen kulawa mai inganci

  Santa birki yana ba da diski na gama gari don kowane nau'in motoci daga China. Ingancin kayan aiki da aikin aiki shine aji na farko. Fayafai an keɓance su daidai da kowane ƙirar mota don samar da mafi kyawun aikin birki.

  Muna da madaidaicin hanyar yin abubuwa, ba kawai a cikin haɗakar kayan ba, har ma a cikin masana'anta - saboda ingantaccen samarwa yana da mahimmanci don aminci, mara girgiza da birki mai daɗi.

 • Brake shoes with no noise, no vibration

  Takalmin birki ba tare da hayaniya ba, babu girgiza

  Shekaru 15 ƙwarewar samar da sassan birki
  Abokan ciniki a duk duniya, cikakken kewayon. Cikakken nau'in nassoshi sama da 2500
  Mayar da hankali kan pads da takalma, daidaitacce mai inganci
  Sanin tsarin birki, fa'idar ci gaban faɗuwar birki, haɓaka mai sauri akan sabbin nassoshi.
  Kyakkyawan ikon sarrafa farashi
  Tsayayye da ɗan gajeren lokacin jagora tare da cikakke bayan sabis na tallace-tallace
  Ƙwararrun ƙungiyar tallace-tallace da aka sadaukar don ingantaccen sadarwa
  Yarda don biyan bukatun abokan ciniki na musamman
  Ci gaba da ingantawa da daidaita tsarin mu

 • Ceramic brake pads, long lasting and no noise

  Gilashin birki na yumbu, mai ɗorewa kuma babu hayaniya

  An yi fakitin yumbun yumbu daga yumbu mai kama da nau'in yumbun da ake amfani da su don yin tukwane da faranti, amma suna da yawa kuma sun fi ɗorewa. Pads ɗin yumbu kuma suna da filayen tagulla masu kyau waɗanda aka saka a cikinsu, don taimakawa haɓaka juzu'insu da yanayin zafi.